मसाप ब्लॉग  

'मसापचा कवी यशवंत पुरस्कार शांताराम खामकर याना जाहीर'

March 6, 2018

रेखा इनामदार-साने यांच्या हस्ते होणार प्रदान 
 

 पुणे : महाराष्ट्र साहित्य परिषद, पुणेच्या वतीने, एका काव्यसंग्रहाला कवी यशवंत स्मृती पुरस्कार दिला जातो. या वर्षीच्या पुरस्कारासाठी, कवी शांताराम खामकर (श्याम) यांच्या 'भवताल' या कवितासंग्रहाची निवड करण्यात आली आहे. रु. १०००/- आणि सन्मानपत्र, असे या पुरस्काराचे स्वरूप आहे. स्वप्नील पोरे आणि प्रभा सोनवणे यांच्या निवड समितीने या पुरस्कारासाठी ग्रंथाची निवड केली. 

हा पुरस्कार प्रदान समारंभ शुक्रवार, दि. ९ मार्च २०१८ रोजी सायंकाळी ६. ३० वाजता ज्येष्ठ साहित्यिक डॉ. रेखा इनामदार-साने यांच्या हस्ते आणि मसापचे कार्याध्यक्ष प्रा. मिलिंद जोशी यांच्या उपस्थितीत महाराष्ट्र साहित्य परिषदेच्या माधवराव पटवर्धन सभागृहात होणार आहे. अशी माहिती कार्यवाह बंडा जोशी यांनी दिली. 

 

Please reload

Featured Posts

साहित्य परिषदेतील दुर्मीळ ग्रंथांच्या डिजिटायजेशनचे काम सुरु

January 18, 2018

1/4
Please reload

Recent Posts
Please reload

Archive
Please reload

Search By Tags